หนังและซีรีส์
MOVIES
IT
ช่อง HBO HD
วันที่ 27 ต.ค. เวลา 20.00 น.
SERIES
Folklore
ช่อง HBO HD
ทุกวันอาทิตย์ เวลา 21.00 น.
MOVIES
The Snowman
ช่อง HBO HD
วันที่ 6 ต.ค. เวลา 20.00 น.
MOVIES
Annabelle: Creation
ช่อง HBO HD
วันที่ 13 ต.ค. เวลา 20.00 น.
MOVIES
Happy Death Day
ช่อง HBO HD
วันที่ 20 ต.ค. เวลา 20.00 น.
MOVIES
Murder on the Orient Express
ช่อง Fox Movies
วันที่ 20 ต.ค. เวลา 20.00 น.
PLAYBOX ONLY
MOVIES
Logan Lucky
ช่อง Fox Movies
วันที่ 6 ต.ค. เวลา 20.00 น.
PLAYBOX ONLY
MOVIES
Kidding
ช่อง FX
ออกอากาศทุกวันจันทร์ เวลา 20.25 น.
PLAYBOX ONLY
SERIES
The Big Bang Theory Season 12
ช่อง Warner TV
ออกอากาศทุกวันศุกร์ เวลา 19.10 น.
SERIES
Lethal Weapon Season 3
ช่อง Warner TV
ออกอากาศทุกวันพุธ เวลา 20.00 น.
SERIES
Young Sheldon Season 2
ช่อง Warner TV
ออกอากาศทุกวันศุกร์ เวลา 19.35 น.
SERIES
The Last Ship Season 5
ช่อง Warner TV
ออกอากาศทุกวันจันทร์ เวลา 20.00 น.
SERIES
FBI Season 1
ช่อง Blue Ant Entertainment
ออกอากาศทุกวันพุธ เวลา 20.45 น.
SERIES
Paranormal Survivor Season 3
ช่อง Blue Ant Extreme
ออกอากาศทุกวันอังคาร เวลา 21.55 น.
SERIES
Game Of Throne Season 7
ช่อง HBO GO
SERIES
Westworld Season 2
ช่อง HBO GO
 กีฬา
SPORTS
UFC
ช่อง Fox Sports
UFC 229: Khabib vs McGregor (7 ต.ค)
UFC on FOX Sports: Volkan vs Smith (28 ต.ค.)
SPORTS
Formula One
ช่อง Fox Sports
F1® Japanese GP (5 - 7 ต.ค.)
F1® United States GP (20 - 22 ต.ค.)
F1® Mexican GP (27 - 29 ต.ค.)
SPORTS
The MotoGP
ช่อง Fox Sports
Thailand Grand Prix (5-7 ตุลาคม 2561)
Grand Prix of Japan (19-21 ตุลาคม 2561)
Australian Motorcycle Grand Prix (26-28 ตุลาคม 2561)
SPORTS
LPGA
ช่อง Fox Sports
KEB Hana Bank Championship (11-14 ตุลาคม 2561)
Buick LPGA Shanghai (18-21 ตุลาคม 2561)
Swinging Skirts LPGA Taiwan Championship (25-28 ตุลาคม 2561)
SPORTS
Bundesliga
ช่อง Fox Sports
ถ่ายทอดสดทุกสัปดาห์
SPORTS
AFC CUP 2018
ช่อง Fox Sports
รอบ Zonal Finals (2 -3 ต.ค.)
รอบ Final (27 ต.ค.)
SPORTS
AFC CHAMPIONS LEAGUE 2018
ช่อง Fox Sports
Semi-finals 1st Leg (2 – 3 ต.ค.)
Semi-finals 2nd Leg (23 - 24 ต.ค.)
SPORTS
HBO Boxing Live
ช่อง Fight Sports
วันที่ 28 ต.ค. เวลา 8.00 น.
 วาไรตี้และคอนเสิร์ต
VARIETY
Good Chef Bad Chef S10
ช่อง AFC
ทุกวันอังคาร เริ่ม 16 ต.ค. 61 เวลา 15.00 น.
VARIETY
Kitchen Cook-Off S2
ช่อง AFC
ทุกวันเสาร์ เริ่ม 6 ต.ค. 61 เวลา 20.00 น.
VARIETY
Halloween Wars S7
ช่อง Food Network
ทุกวันจันทร์ เริ่ม 1 ต.ค. 61 เวลา 20.00 น.
VARIETY
The Great Food Truck Race S7
ช่อง Food Network
ทุกวันอังคาร เริ่ม 9 ต.ค. 61 เวลา 20.00 น.
VARIETY
Chicago Typewriter
ช่อง tvN
ทุกวันพฤหัสบดี เวลา 20.45 น.
VARIETY
K Chef Battlefield -Spin-Off
ช่อง tvN
ทุกวันพุธ เวลา 22.00 น.
VARIETY
You Quiz On The Block
ช่อง tvN
ทุกวันพฤหัสบดี เวลา 22.00 น.
VARIETY
Are We Alone?: Undercover History – Roswell UFO Secrets
ช่อง National Geographic
วันที่ 11 ต.ค. 22:00 น.
VARIETY
Decades Remixed: The 80’s Greatest
ช่อง National Geographic
วันที่ 19 ต.ค. 21.00 น.
 เด็กและครอบครัว
KIDS & FAMILY
BEN 10 CHALLENGE
ช่อง Cartoon Network
ทุกวันเสาร์ เริ่ม 6 ต.ค. – 8 ธ.ค. 61 เวลา 08.00 น.
KIDS & FAMILY
TEEN TITANS GO!
ช่อง Cartoon Network
ทุกวันเสาร์และอาทิตย์ เริ่ม 6 ต.ค. – 18 พ.ย. 61 เวลา 10.00 น.
KIDS & FAMILY
RUNNINGMAN ANIMATION
ช่อง Cartoon Network
ทุกวันเสาร์และอาทิตย์ เริ่ม 6 ต.ค. – 11 พ.ย. 61 เวลา 12.30 น.
KIDS & FAMILY
UNIKITTY
ช่อง Cartoon Network
ทุกวันเสาร์และอาทิตย์ เวลา 11.00 น.
KIDS & FAMILY
CRAIG OF THE CREEK
ช่อง Cartoon Network
ทุกวันเสาร์และอาทิตย์ เวลา 12.00 น.